SkyscraperCity Forum banner
1 - 20 of 25 Posts

· Registered
Joined
·
714 Posts
Wow is really going to be like this!!??...
No mwanza airport wont be like this for the following reasons,
1. I saw this video long time ago and tried to contact the person/company to assure me if this is the real design passed by TAA, they didnt reply.
2. TAA have changed the design of two airports, dar and mwanza to make them more bigger than the first designs, If this is the design of mwanza there was no need to change it cause is big already.
3. According to TAA the new mwanza terminal will be as big as the the existing JNKIA or in other words the same capacity as existing JNKIA, but the design on the video shows the airport is more bigger than existing JNKIA.
4. according to Charles Tizeba, naibu waziri wa uchukuzi, the new design for this airport was due to be completed two or three months ago but this video has been on youtube for long time now,

BUT cannot rule out this design if the gov decided to go back for it.
 

· Registered
Joined
·
714 Posts
Naulizia ile Barabara ya Igombe kupitia Busweli ipo kwenye mradi wa barabara zitakazowekwa lami kwenye Bajeti hii ya 2016/17
Barabara nilizosikia ziko kwenye mpango wa kujengwa kwa kiwango cha lami Ni zifuatazo

1.SABASABA-KISEKE BUSWELU 9.7KM
2.NYAKAKATO-BUSWELU-MHONZE Barabara hii Ni ndefu nafikiri ni kati ya 15-20kms, ilia taarifa zilizopo wataanza kwa kujenga 1.4km kutokana Na bajeti iliyotengwa
sasa sijui hizo 1.4km zitajengwa nyakato, Buswelu au mhonze.

then Kuna ile Tanzania city strategic project kwa kwanza Barabara zitakazojengwa Ni hizi
1. MKUYUNI-NYAKATO NATIONAL
2. BUGANDO-MAHINA-MWANANCHI nafikiri itaungana Na nyerere road
3. KAMANGA BYPASS hii inaanzia nera inapita pembezoni mwa ziwa mpaka railway station nafikiri reli watang`oa
4. ISAMILO-MJIMWEMA-KITANGIRI
5. MABATINI-NYASAKA
6. CAPRIPOINT - TILAPIA HOTEL

angalizo; Ni fununu tu nilizopata

Barabara uliyoisema ya AIRPORT-IGOMBE-KAYENZE nafikiri raisi alisema wataangalia uwezekano wa kuiweka lami but not this financial year, maeneo ya igombe Na kayenze uwekezaji kwenye beaches umeshaanza kwa hiyo nafikiri itachangia kuspeed up uendelezwaji wa njia hiyo.
 

· Registered
Joined
·
714 Posts
Deadline ya feb 2017 ni ya runway pekee, wakijitahidi sana labda control tower, jengo la abiria peke yake linahitaji 2 years na bado halijaanza kujengwa. ndio maana nguvu yote kwa sasa iko kwenye runway ambako pia kuna kazi kubwa ya kudivert mto kabla ya mvua kuanza.
 

· Registered
Joined
·
714 Posts
Chai nyingine hii
Control tower ndio itakamilika november. Sio jengo la abiria jengo la abiria is another phases plan
Ndivyo hata Mimi nilivyoelewa November inatakiwa control tower iwe tayari, kwa sababu hata jengo la mizigo halitaisha kama hawataongeza pesa bajeti ijayo.
Jengo la abiria peke yake linahitaji mwaka na nusu hadi miwili ili liishe. Haliwezi isha December wakati hata ujenzi haujaanza. Pigs hesabu control tower ilipo na bado inatakiwa Iishe november sembuse passenger terminal tena yenyewe kubwa karibu ten times?
 

· Registered
Joined
·
714 Posts
Nimeona mabaki ya samaki maarufu kama mabondo yanasafirishwa kwenda nje kutengeneza nyuzi za kushonea wagonjwa mahospitalini hivi kwa nini Serikali isijenge au itafute wafadhili wa kujenga kiwanda tusafirishe nyuzi badala ya malighafi?
 

· Registered
Joined
·
714 Posts
Hakuna sehemu imetamkwa kwamba hii ni render, hii ni concept design labda Tu muelewe kwa tulio na ufahamu wa engineering, concept design is an early stage of designing. Unaweza ukaona concept halafu final product/design ikawa tofauti kabisa.
 

· Registered
Joined
·
714 Posts
makame naye akapigilia msumari kuwa inaweza kukamilika ndani ya miezi sita ijao kama m/mungu akijalia. yetu macho ila wange release render tuione maana hamna hata mmoja anayejua sura ya uwanja itavyokuwa mara baada ya kukuamilika. kasema watajenga jengo la abiria kubwa sana. lakini pia ktk mikakati ya wizara ya mwasiliano, uchukuzi na ujensi niliona wizara ina mpango wa kujenga hotel kubwa karibu na viwanja vya ndege vya mwl julius nyerere na mwanza ili kusongeza huduma za malazi ya vyumba n.k kwa wageni.
anachokisema mbarawa ni kuhusu control tower, kituo cha kupozea umeme, jengo la mizigo, nk ila si jengo la abiria.
Jengo la abiria linalotaka kujengwa mwanza litaufanya kuwa wa pili kwa ukubwa baada ya ule wa Dar ni hii si magufuli, mipango hii imekuwepo toka Enzi za Kikwete, uwanja huu utakuwa na tija sana kwa taifa endapo ndege kubwa zitatua mwanza, Nina uhakika wa asilimia Fulani kuathirika kwa biashara ya ndege kati ya mwanza-dar na mwanza-nrb kwa sababu watu wengi wa kanda ya ziwa huenda kuunganisha ndege dar na Nairobi.
 
1 - 20 of 25 Posts
This is an older thread, you may not receive a response, and could be reviving an old thread. Please consider creating a new thread.
Top